April 16, 2024, 04:59:50 PM

Poll

ท่านมีความเห็นอย่างไรกับการกำหนดหัวข้อเอกสารปัจจุบัน [โหวตแล้วจึงเห็นผลสำรวจได้]

เหมาะสมดีแล้ว
ควรเรียงหัวข้อใหม่ [โปรดเสนอแนะ]
ควรเพิ่มหัวข้อใหม่ [โปรดเสนอแนะ]

Author Topic: แบบสำรวจ ความเหมาะสมการตั้งหัวข้อเอกสาร  (Read 802 times)

sos

• Administrator
    • View Profile
โปรดช่วยกันโหวตด้วยครับ....  ผมจะได้ปรับปรุงให้ตรงกับความต้องการของท่าน หากเห็นว่าต้องแก้ไขกรุณาแนะนำโดยเลือก Reply มาในกระทู้นี้ด้วย

สุจินต์

• Lecturer
  • *
โปรดช่วยกันโหวตด้วยครับ....  ผมจะได้ปรับปรุงให้ตรงกับความต้องการของท่าน หากเห็นว่าต้องแก้ไขกรุณาแนะนำโดยเลือก Reply มาในกระทู้นี้ด้วย
ok

cpd

• Lecturer
  • *
ผมเห็นหัวข้อของเลขที่หนังสือออก กับ หนังสือออก มันดูคล้ายๆกันนะครับ เป็นไปได้หรือไม่ให้มีแค่ เลขที่หนังสือออก เพียงอย่างเดียว แล้วตัวเอกสาร ก็ฝังอยู่ในหัวข้อเลขที่หนังสือออกไปเลยครับ น่าจะสะดวกกว่า

ชนัญชิดา

• Officer
  • *
หัวข้อหนังสือออก ควรจะมีเฉพาะเลขที่หนังสือออกอย่างเดียว แล้ว File แนบก็อยู่ในเลขที่หนังสือออกอยู่แล้ว หัวข้ออื่นที่มีในหนังสือออกน่าจะตัดออกนะคะ ส่วนหนังสือรับเข้า ควรจะเพิ่มเรื่องทุนและรับสมัครงาน ถ้าหัวข้อมากเกินไปก็ไม่เป็นไรค่ะ